Breaking News
Home / new song / ਅਚਾਨਕ ਅਸਮਾਨ ਤੋਂ ਡਿੱਗੀ ਪਰੀ, ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨਾਲ ਦੁਨੀਆਂ ਵਿੱਚ ਮੱਚਿਆ ਹੈ ਹੜਕੰਪ !..

ਅਚਾਨਕ ਅਸਮਾਨ ਤੋਂ ਡਿੱਗੀ ਪਰੀ, ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨਾਲ ਦੁਨੀਆਂ ਵਿੱਚ ਮੱਚਿਆ ਹੈ ਹੜਕੰਪ !..

ਨੀਚੇ ਜਾ ਕੇ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖੋ

ਅਚਾਨਕ ਅਸਮਾਨ ਤੋਂ ਡਿੱਗੀ ਪਰੀ, ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨਾਲ ਦੁਨੀਆਂ ਵਿੱਚ ਮੱਚਿਆ ਹੈ ਹੜਕੰਪ !

आज के समय में अगर आपके सामने किसी परी की बात करेंगे तो वो आपको झूठ ही लगेगी लेकिन ये वीडियो आपके यकीन को सच कर देगा जिसने इन दिनों सोशल मीडिया पर तहलका मचा दिया है। लोग सोचने में मजबूर हो रहे हैं कि ये कोई महिला है या फिर सच में कोई परी…जमीन पर इस परी को फिलहाल तो सब जानने की कोशिश ही कर रहे हैं कि ये कौन है लेकिन जब आप इसकी कहानी सुनेंगे तो हैरान हो जायेंगे।

अभी तक आपने परी को देखने की ही खबर सुनी होगी जो लोगों का बीच आकर तुरंत गायब हो जाती हैं लेकिन इस परी को पकड़ा गया है। दरअसल 2015 में लंदन में अचानक आसमान से एक सफेद कपड़ो में परी गिरी जिसके शरीर में पंख भी लगे थे। ये परी बूढ़ी महिला की तरह लग रही थी। ਤੁਸੀਂ ਪੜ੍ਹ ਰਹੇ ਹੋ ਪੰਜਾਬੀ ਤੜਕਾ ਨਿਊਜ਼ ਜੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਟੀਕਲ ਚੰਗਾ ਲਗੇ ਤਾ share ਜਰੂਰ ਕਰਨਾ । बताया जाता है कि इस परी से ऐसा संकेत मिल रहा है कि दुनिया खत्म होने वाली है।

अब आप भी इसको देखकर हैरान हो गये होंगे लेकिन असल बात ये है कि 2008 में बीजिंग के कलाकार सुन युआन और पेंग यू ने यह मूर्ति बनाई जिसका नाम एंजल यानी परी रखा और उन्होंने इसे ऐसे बनाया कि कोई यकीन ही नहीं कर पाया कि वो बनी हुई मूर्ती हैं यहां तक कि चीन की वेबसाइट ने इसे परी बताया। ऐसे ही कई लोगों ने परियों को कैमरे में कैद किया है। ਤੁਸੀਂ ਪੜ੍ਹ ਰਹੇ ਹੋ ਪੰਜਾਬੀ ਤੜਕਾ ਨਿਊਜ਼ ਜੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਟੀਕਲ ਚੰਗਾ ਲਗੇ ਤਾ share ਜਰੂਰ ਕਰਨਾ ।

ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਡੇ ਇਸ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਤੇ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਅਸੀਂ ਹਰ ਤਰਾਂ ਦੀਆਂ ਨਵੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਤੇ ਗੱਲਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ ਦਾ ਯਤਨ ਕਰਦੇ ਆ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਦੀ ਕੋਈ ਚੀਜ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਆਉਂਦੀ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਅਣਜਾਣ ਸਮਝ ਕੇ ਸਾਨੂੰ ਮਾਫ ਕਰ ਦੇਣਾ ਕਿਉਂਕਿ ਅਸੀਂ ਕਿਸੇ ਦਾ ਵੀ ਦਿਲ ਨਹੀਂ ਦੁਖਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ

ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਬਹੁਤ ਹੀ ਚੰਗੀ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖੋਗੇ ਸੋ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖੋ ਤੇ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਸਾਨੂੰ ਦਿਓ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ
ਜੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਚੰਗੀ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਇਸਨੂੰ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤਾਂ ਕਿ ਉਹ ਵੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖ ਸਕਣ ਅਸੀਂ ਆਸ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਪਸੰਦ ਆਵੇਗੀ
Term of Service – We do not own copyright of this Content on this website. The copyright belongs to the respective owners of the videos uploaded to Youtube . If you find any Content infringe your copyright or trademark, and want it to be removed from this website, or replaced by your original content, please contact us

ਇੱਥੇ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖੋ

About admin

Check Also

ਰਾਹ ਵਿੱਚ ਚੱਲਦੇ ਸਮੇਂ ਜੇਕਰ ਮਿਲ ਜਾਵੇ ਅਜੇਹੀ ਇਸਤਰੀ ਤਾ ਸਮਝੋ ਜਾਗ ਜਾਵੇਗੀ ਸੁੱਤੀ ਕਿਸਮਤ

ਸਾਡੇ ਭਾਰਤੀ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭ ਅਤੇ ਅਸ਼ੁਭ ਗੱਲਾਂ ਦਾ ਬਹੁਤ ਧਿਆਨ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿਸੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *