Breaking News
Home / Health / ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਥਾਣੇਦਾਰ ਦੀ ਹੱਡਬੀਤੀ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਸੁਣ ਕੇ ਤੁਸੀ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਾਲ ਭਰ ਜਾਵੋਗੇ….

ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਥਾਣੇਦਾਰ ਦੀ ਹੱਡਬੀਤੀ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਸੁਣ ਕੇ ਤੁਸੀ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਾਲ ਭਰ ਜਾਵੋਗੇ….

VIDEO THALLE YA K DEKHO..
ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਥਾਣੇਦਾਰ ਦੀ ਹੱਡਬੀਤੀ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਸੁਣ ਕੇ ਤੁਸੀ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਾਲ ਭਰ ਜਾਵੋਗੇ
ੲਿੱਕ ਥਾਣੇਦਾਰ ਦੀ ਹੱਡਬੀਤੀ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਸੁਣ ਕੇ ਤੁਸੀ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਾਲ ਭਰ ਜਾਵੋਗੇ,

ੲਿੱਕ ਸਿੱਖ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੇ ਹੋੲੇ ਪੁੱਤ ਨੂੰ ਮਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪੁੱਤ ਕਿ ੲਿਹ ਘਰ ਸਿੱਖਾਂ ਦਾ ਨੀ ਲੱਗਦਾ, ਪਿਓ ਤੇਰਾ ਜਦ ਜਿੳੂਦਾਂ ਸੀ ਤਾਂ ਲੋਕੀ ਅਾਖਦੇ ਸੀ ੲਿਹ ਸਿੱਖਾਂ ਦਾ ਘਰ ਹੈ, ਤਾਂ ਮਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਕਿੳੁਂ ਨਾ ਮੈ ੲਿਸ ੲਿਸ ੩੦੦ ਸਾਲਾ ਤੇ ਅਮ੍ਰਿੰਤ ਸੱਕ ਲਵਾ ਤਾਂ ਪੁੱਤ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮਾਤਾ ਜੀ ਜਰੂਰ

ਕਿੳੁਂ ਨਾ ਤੁਸੀ ਅੰਮ੍ਰਿਤ ਸ਼ੱਕ ਲਵੋਂ ਤਾਂ ਮਾਂ ਨੇ ਅਾਪਣੇ ਪੁੱਤ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪੁੱਤ ਜੇ ਮੈਂ ਅੰਮ੍ਰਿਤ ਧਾਰੀ ਹੋ ਗੲੀ ਤਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਕਹਿਣਾ ਕਿ ਮਾਂ ਅੰਮ੍ਰਿਤਧਾਰੀ ਤੇ ਪੁੱਤ ਨੇ ਕੇਸਾਂ ਦਾ ਕਤਲ ਕੀਤਾ ਹੋੲਿਅਾ..

ਮਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਪੁੱਤ ਤੋਂ ਅੰਮ੍ਰਿਤਧਾਰੀ ਭਾਵੇਂ ਨਾ ਬਣ ਤੂੰ ਬੱਸ ਅਾਪਣੇ ਕੇਸ ਨਾ ਕਤਲ ਕਰਵਾ, ਤੂੰ ਕੇਸ ਰੱਖ ਕੇ ਪੱਗ ਬੰਨਣੀ ਸ਼ੂਰ ਕਰ ਲਾ, ਪੁੱਤ ਮਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਮੰਨ ਗਿਅਾ, ਤਾਂ ਪੁੱਤ ਨੇ ਅਾਪਣੀ ਮਾਂ ਨੇ ਅਾਗਿਅਾ ਮੰਨ ਕੇ ਕੇਸ ਰੱਖ ਲਿਅਾ, ਜਦੋਂ ੳੁਸ ਦੇ ਦਾਹੜੀ ਦੇ ਕੇਸ ਥੋੜੇ ਲੰਬੇ ਹੋ ਗੲੇ ਤਾਂ

ੳੁਸ ਨੇ ਸੋਚਿਅਾ ਕਿ ਅੱਜ ਕਟੱਵਾਂ ਜਾਂ ਕੱਲ ਤਾਂ ਜਦੋਂ ੳੁਹ ਮੁੰਡਾ ਨੌਜਵਾਨ ਵਿੱਚ ਬੈਠਦਾ ਸੀ, ਤਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਤੈਨੂੰ ਬਲੇਟ ਨਹੀ ਲੱਭਦਾ ਅਸੀ ਲਿਅਾ ਕੇ ਦੲਿੲੇ ਤਾਂ ਜਦੋਂ ਜਿਅਾਦਾ ਹੀ ਨਾਲ ਦੀਅਾਂ ਨੇ ਦਬਾਅ ਪਾੲਿਅਾ ਤਾਂ ਮੈਂ ਸੋਚ ਲਿਅਾ ਤੇ ਨਾੲੀ ਦੀ ਦੁਕਾਨ ਤੇ ਗਿਅਾ ਤਾਂ ਜਿਦਾਂ ਹੀ

ੳੁਹ ਦੁਕਾਨ ਤੇ ਅੰਦਰ ਵੜਿਅਾ ਤਾਂ ੳੂਸ ਦੀਅਾਂ ਅੱਖਾਂ ਦੀ ਰੋਸ਼ਨੀ ਚੱਲ ਗੲੀ ਤਾਂ ੳੁਹ ਬਾਹਰ ਅਾ ਗਿਅਾ ਤੇ ੳੁਸ ਨੂੰ ਫਿਰ ਤੋਂ ਦਿਖਣ ਲੱਗਾ, ਫਿਰ ਮੁੜ ਕੇ ੳੁਹ ਅੰਦਰ ਵੜਿਅਾ ਤਾਂ ੳੁਸਦੀ ਅੱਖਾਂ ਦੀ ਰੋਸ਼ਨੀ ਚੱਲ ਗੲੀ, ਫਿਰ ੳੁਸ ਨੇ ਮੰਨ ਬਣਾੲਿਅਾ ਕਿ ਮੈਂ ਹੁਣ ਕੇਸ ਨਹੀ ਕਤਲ ਕਰਵਾਗਾਂ…

About admin

Check Also

ਬਿਨਾਂ ਕੋਈ ਰੁਪਈਆ ਖਰਚਿਆਂ ਐਨਕਾਂ ਤੋਂ ਪਾਵੋ ਛੁਟਕਾਰਾ , 101% ਪੱਕਾ ਇਲਾਜ਼ ਸਰਬੱਤ ਦੇ ਭਲੇ ਲਈ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ..

ਵੀਡੀਓ ਥੱਲੇ ਜਾ ਕੇ ਦੇਖੋ ਦੋਸਤੋ ਪੇਜ਼ ਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਸੁਆਗਤ ਹੈ,,,ਦੋਸਤੋ ਤੁਸੀਂ ਜਾਣਦੇ ਹੀ ਹੋ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *