Breaking News
Home / healthy tips / ਬਿਲਕੁਲ ਸੱਚੀ ਗੱਲ ਆ , ਦੇਖੋ ਕਿਵੇਂ ਮਿਲੇਗਾ ਮੁਫ਼ਤ ਪਟਰੋਲ

ਬਿਲਕੁਲ ਸੱਚੀ ਗੱਲ ਆ , ਦੇਖੋ ਕਿਵੇਂ ਮਿਲੇਗਾ ਮੁਫ਼ਤ ਪਟਰੋਲ

Petrol free two days ਪੈਟਰੋਲ – ਡੀਜਲ ਦੀਆਂ ਕੀਮਤਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਅਕਸਰ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਕਦੋਂ ਸਸਤੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਪਰ ਸਸਤਾ ਹੋਣ ਦੇ ਬਜਾਏ ਪੈਟਰੋਲ ਦੇ ਮੁੱਲ ਸੱਤਵੇਂ ਅਸਮਾਨ ਉੱਤੇ ਹਨ। ਲਗਾਤਾਰ ਪੈਟਰੋਲ ਦੀਆਂ ਕੀਮਤਾਂ ਵੱਧ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਕੌਮਾਂਤਰੀ ਬਾਜ਼ਾਰ ਵਿੱਚ ਕੱਚੇ ਤੇਲ ਦੀਆਂ ਕੀਮਤ ਵਧਣ ਨਾਲ ਪੈਟਰੋਲ ਮਹਿੰਗਾ ਹੋਇਆ ਹੈ, ਤਾਂ ਉਥੇ ਹੀ ਰੋਜਾਨਾ ਪੈਟਰੋਲ – ਡੀਜਲ ਦੀਆਂ ਕੀਮਤਾਂ ਤੈਅ ਹੋਣ ਦਾ ਵੀ ਅਸਰ ਇਸ ਉੱਤੇ ਪਿਆ ਹੈ।

ਪਰ ਹੁਣ ਚਿੰਤਾ ਕਰਨ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਨਹੀਂ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਟਰੋਲ ਬਿਲਕੁੱਲ ਫਰੀ ਮਿਲਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਹ ਕੋਈ ਫੇਕ ਜਾਂ ਝੂਠੀ ਖਬਰ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਇਸਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਸ ਇੱਕ ਖਾਸ ਤਰੀਕੇ ਦਾ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕੀ ਹੈ ਫਰੀ ਪੈਟਰੋਲ ਪਾਉਣ ਦਾ ਤਰੀਕਾ

ਪੈਟਰੋਲ ਦੀ ਆਨਲਾਇਨ ਪੇਮੈਂਟ ਕਰਨ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਛੋਟ ਮਿਲਦੀ ਹੈ। ਪਰ ਇਹੀ ਪੇਮੈਂਟ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਮੋਬੀਕਵਿਕ ਵਾਲੇਟ ਨਾਲ ਕਰੋਗੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਪੂਰਾ ਪੈਸਾ ਵਾਪਸ ਤੁਹਾਡੇ ਵਾਲੇਟ ਵਿੱਚ ਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਜੀ ਹਾਂ ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਪੈਟਰੋਲ ਲਈ ਖਾਸ ਸਕੀਮ ਚਲਾਈ ਹੈ। ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮ 6 ਵਜੇ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਰਾਤ 9 ਵਜੇ ਦਰਮਿਆਨ ਪੈਟਰੋਲ ਪੁਆਉਣ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੁਪਰਕੈਸ਼ ਆਫਰ ਮਿਲੇਗਾ। ਇਸ ਵਿੱਚ 100% ਕੈਸ਼ਬੈਕ ਦਾ ਆਫਰ ਹੈ .

ਕਦੋਂ ਤੱਕ ਮਿਲੇਗਾ ਫਰੀ ਪੈਟਰੋਲ
ਮੋਬੀਕਵਿੱਕ ਨੇ ਇਹ ਆਫਰ ਸਿਰਫ ਪੰਜ ਦਿਨ ਦੇ ਕੱਢਿਆ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਹੁਣ ਇਸ ਆਫਰ ਦੀ ਵੈਧਤਾ ਵਿੱਚ ਸਿਰਫ ਦੋ ਦਿਨ ਬਚੇ ਹਨ। 12 march ਨੂੰ ਇਹ ਆਫਰ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਆਫਰ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਚੁੱਕਣ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਘੱਟ ਤੋਂ ਘੱਟ 10 ਰੁਪਏ ਦਾ ਪੈਟਰੋਲ ਪਵਾਉਣਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕਿਵੇਂ ਮਿਲੇਗਾ ਫਾਇਦਾ
ਆਫਰ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਚੁੱਕਣ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਕੂਪਨ ਕੋਡ ਨਹੀਂ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਸਗੋਂ ਪੈਟਰੋਲ ਪੰਪ ਉੱਤੇ ਪੇਮੈਂਟ ਦੇ ਸਮੇਂ ਸਿਰਫ ਕਿਊਆਰ (QR) ਕੋਡ ਸਕੈਨ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀਂ ਜਿੰਨੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਪੈਟਰੋਲ ਪੁਆਇਆ ਹੈ ਓਨਾ ਅਮਾਉਂਟ ਐਂਟਰ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਇਸਦੇ ਲਈ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ 100 ਰੁਪਏ ਦੇ ਕੈਸ਼ਬੈਕ ਦੀ ਕੈਪ ਲਗਾਈ ਹੈ। ਕੈਸ਼ਬੈਕ ਆਉਣ ਉੱਤੇ ਉਸਦਾ ਇਸਤੇਮਾਲ ਤੁਸੀ ਦੂਜੀ ਵਾਰ ਪੈਟਰੋਲ ਪੁਆਉਣ ਲਈ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਘੱਟ ਤੋਂ ਘੱਟ 200 ਰੁਪਏ ਦਾ ਪੈਟਰੋਲ ਪੁਆਉਣਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕੈਸ਼ਬੈਕ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਵੀ ਛੋਟ
ਪੈਟਰੋਲ ਪੁਆਉਣ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਾਲੇਟ ਵਿੱਚ ਕੈਸ਼ਬੈਕ ਤਾਂ ਮਿਲੇਗਾ ਹੀ, ਨਾਲ ਹੀ 0.75% ਦੀ ਆਨਲਾਇਨ ਪੇਮੈਂਟ ਛੋਟ ਦਾ ਵੀ ਫਾਇਦਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਇਹ ਫਾਇਦਾ ਤੁਹਾਡੇ ਵਾਲੇਟ ਵਿੱਚ 5 ਵਰਕਿੰਗ ਡੇਜ ਵਿੱਚ ਕ੍ਰੈਡਿਟ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਉਥੇ ਹੀ ਕੈਸ਼ਬੈਕ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਰਫ 24 ਘੰਟੇ ਦਾ ਇੰਤਜਾਰ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਹਰ ਹਫਤੇ ਵੀ ਸੁਪਰਕੈਸ਼
ਸਪੈਸ਼ਲ ਆਫਰ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਵੀ ਪੈਟਰੋਲ – ਡੀਜਲ ਲਈ ਮੋਬੀਕਵਿੱਕ ਵਾਲੇਟ ਨਾਲ ਪੇਮੈਂਟ ਕਰਨ ਉੱਤੇ 5% ਦਾ ਸੁਪਰਕੈਸ਼ ਮਿਲਦਾ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਸ ਵਿੱਚ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਕੈਸ਼ਬੈਕ 50 ਰੁਪਏ ਹੈ ਅਤੇ ਘੱਟ ਤੋਂ ਘੱਟ 50 ਰੁਪਏ ਦਾ ਪੈਟਰੋਲ ਪੁਆਉਣ ਉੱਤੇ ਹੀ ਇਸਦਾ ਫਾਇਦਾ ਮਿਲਦਾ ਹੈ।

About admin

Check Also

ਇਕ ਮੁੰਡੇ ਨੁੰ ਆਸ਼ਕੀ ਦਾ ਭੂਤ ਸਵਾਰ ਸੀ .ਓ ਕੋਲਜ ਜਾਦੀ ਹਰ ਕੁੜੀ ਨੁੰ ਪਰਪੋਸ ਕਰਦਾ, ਇੱਕ ਦਿਨ ਇੱਕ ਕੁੜੀ ਨੇ..

ਇਕ ਮੁੰਡੇ ਨੁੰ ਆਸ਼ਕੀ ਦਾ ਭੂਤ ਸਵਾਰ ਸੀ .ਓ ਕੋਲਜ ਜਾਦੀ ਹਰ ਕੁੜੀ ਨੁੰ ਪਰਪੋਸ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *