Breaking News
Home / viral news / ਇਹਨਾਂ 6 ਕਾਰਨਾਂ ਕਰਕੇ, ਔਰਤਾਂ ਗ਼ੈਰ-ਮਰਦਾਂ ਨਾਲ ਸਬੰਧ ਬਣਾਉਂਦੀਆਂ ਹਨ, ਮਰਦ ਵੀ ਜਾਣ ਲੈਣ ਅਤੇ ਸਾਵਧਾਨ ਹੋ ਜਾਣ

ਇਹਨਾਂ 6 ਕਾਰਨਾਂ ਕਰਕੇ, ਔਰਤਾਂ ਗ਼ੈਰ-ਮਰਦਾਂ ਨਾਲ ਸਬੰਧ ਬਣਾਉਂਦੀਆਂ ਹਨ, ਮਰਦ ਵੀ ਜਾਣ ਲੈਣ ਅਤੇ ਸਾਵਧਾਨ ਹੋ ਜਾਣ

ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਸਰੀਰਕ ਸੰਬੰਧ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ.ਮਨੁੱਖ ਇਸ ਨਾਲ ਤਣਾਅ ਸਰੀਰਕ ਸਬੰਧਾਂ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਲੜਕੇ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਸ਼ਰਮ ਅਤੇ ਝਿਜਕ ਦੇ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਸੰਭੋਗ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਕਰਦੇ ਹਨ. ਪਰ ਔਰਤਾਂ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਹਿਜ ਹਨ. ਉਹ ਇਸ ਵਿਸ਼ੇ ‘ਤੇ ਖੁੱਲੇ ਤੌਰ ਤੇ ਗੱਲ ਕਰਨ ਤੋਂ ਡਰਦੀਆਂ ਹਨ. ਇਸ ਵਜ੍ਹਾ ਕਰਕੇ, ਔਰਤਾਂ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਸੰਭੋਗ ਦਾ ਪੂਰਾ ਅਨੰਦ ਬਾਰੇ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਕਹਿੰਦਾ. ਪਰ ਸੰਭੋਗ ਦੀ ਲੱਤ ਵੀ ਅਮਲ ਸ਼ਰਾਬ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੈ, ਜੋ ਇਕ ਵਾਰ ਲਗ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਇਸ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਕਰਨਾ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਹੈ.

ਇਹ ਕਾਰਨ ਹੈ ਕਿ ਕੁਝ ਔਰਤਾਂ ਸਰੀਰਿਕ ਲੋੜਾਂ ਦੀ ਘਾਟ ਕਾਰਨ ਦੂਜੇ ਆਦਮੀਆਂ ਵੱਲ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ. ਪਰ ਇਹ ਸਿਰਫ ਇਕੋ ਕਾਰਨ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਇਸ ਦੇ ਕਈ ਹੋਰ ਕਾਰਨ ਹਨ, ਜਿਸ ਕਰਕੇ ਔਰਤ ਇਕ ਗ਼ੈਰ-ਮਨੁੱਖ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤਾ ਬਣਾਉਣ ਤੋਂ ਝਿਜਕਦੀ ਨਹੀਂ ਹੈ. ਅਕਸਰ ਪਿਆਰ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਦੀਆਂ ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਆਉਂਦੀਆਂ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹਨ, ਜਦੋਂ ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਕਿਸੇ ਦੂਜੀ ਔਰਤ ਨਾਲ ਸਰੀਰਕ ਸੰਬੰਧ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਤਾ ਉਸ ਨੂੰ ਇਥੋਂ ਤਕ ਕੇ ਮੌਤ ਦੇ ਘਾਟ ਵੀ ਉਤਾਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਭਾਰਤੀ ਸਮਾਜ ਲਈ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਪਰ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਇਹ ਜਾਣਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਾਂਗੇ ਕਿ ਅਜਿਹਾ ਕਿਉਂ ਹੈ.

ਪੱਛਮੀ ਸਭਿਆਚਾਰ ਪ੍ਰਭਾਵ

ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਦੇਸ਼ਾਂ ਵਿਚ ਲੋਕ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇਕ-ਦੂਜੇ ਨਾਲ ਰਹਿਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਲੈਂਦੇ ਹਨ. ਜੇ ਹਰ ਚੀਜ਼ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਇਹ ਠੀਕ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਬਾਅਦ ਵਿਚ ਉਹ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਨਗੇ. ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਲੰਮੇ ਸਮੇਂ ਤੱਕ ਨਹੀਂ ਰਹਿੰਦੀ ਹਾਲਾਂਕਿ ਸਾਰੇ ਅਜਿਹੇ ਨਹੀਂ ਹਨ, ਬਹੁਤੇ ਲੋਕ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਦੇਸ਼ਾਂ ਵਿਚ ਵੀ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕਰਦੇ ਹਨ. ਇਕੋ ਫਰਕ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਇੱਥੇ ਲੋਕ ਇੱਥੇ ਬਹੁਤ ਉਛਾਲ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ. ਇਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲਈ ਸਭ ਨੌਰਮਲ ਹੁੰਦਾ ਹੈ. ਭਾਰਤ ਵਰਗੇ ਮੁਲਕਾਂ ਚ ਆਉਣ ‘ਤੇ, ਅਜਿਹੇ ਸੰਬੰਧਾਂ ਨਾਲ ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਇਕ ਹੋਰ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਆਪ ਵਿਚ ਜਾਨਣ ਦਾ ਉਤਸ਼ਾਹ ਹੁੰਦਾ ਹੈ.

ਪੈਸਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ

ਪੈਸਾ ਅਜਿਹੀ ਚੀਜ਼ ਹੈ ਜੋ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਵੀ ਕੁਝ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ. ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਔਰਤਾਂ ਆਪਣੇ ਸ਼ੌਕ ਪੂਰੇ ਕਰਨ ਲਈ ਅਮੀਰ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਜਾਇਜ਼ ਸਬੰਧ ਸਥਾਪਤ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ. ਅਜਿਹੀਆਂ ਔਰਤਾਂ ਲਈ ਪੈਸਾ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ, ਅਤੇ ਜੇ ਪਤੀ ਨੂੰ ਆਰਾਮ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਨਹੀਂ ਮਿਲਦੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਉਹ ਇੱਕ ਗ਼ੈਰ-ਮਰਦ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤਾ ਕਾਇਮ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੈ.

ਉਮਰ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀ

ਇਹ ਵੀ ਇੱਕ ਲੜਕੀ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਉਣ ਲਈ ਇੱਕ ਸਮੱਸਿਆ ਹੈ, ਇੱਕ ਨੌਜਵਾਨ ਲੜਕੇ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਜੇ ਇਕ ਲੜਕੀ ਦਾ ਪਤੀ ਉਸ ਨਾਲੋਂ ਵੱਧ ਜਾਂ ਘੱਟ ਉਮਰ ਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਇਸ ਵਿਚ ਦੋਹਾਂ ਪਾਸਿਆਂ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਹੈ. ਮਰਦ ਨਿਰਵਿਘਨ ਵਿਆਹ ਨਾਲ ਸੰਤੁਸ਼ਟ ਹਨ ਪਰ ਔਰਤਾਂ ਸੰਭੋਗ ਨਾਲ ਸਹਿਮਤ ਨਹੀਂ ਹਨ.

ਪਤੀ ਦੀ ਗ਼ੈਰ ਹਾਜ਼ਰੀ

ਅਕਸਰ ਇਹ ਦੇਖਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਗ਼ੈਰ-ਮਰਦਾਂ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿਚ, ਔਰਤਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਵਧੇਰੇ ਹੈ ਭਾਵੇਂ ਕਿ ਪਤੀ ਪਤੀ ਦੇ ਬਾਹਰ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ. ਔਰਤਾਂ ਆਪਣੇ ਪਤੀਆਂ ਤੋਂ ਬਿਨਾ ਰਹਿਣ ਕਾਰਨ ਇਕੱਲਾਪਣ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਉਹ ਇਸ ਤੋਂ ਵਾਂਝੇ ਕਰਨ ਲਈ ਇਕ ਹੋਰ ਆਦਮੀ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ.

ਆਪਸੀ ਮਤਭੇਦ

ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਵਿਚਕਾਰ ਲੜਨਾ ਆਮ ਗੱਲ ਹੈ ਪਰ ਜ਼ਰੂਰੀ ਲੋੜਾਂ ਨਾਲ ਲੜਨਾ ਰਿਲੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਤਬਾਹ ਕਰ ਦਿੰਦਾ ਹੈ. ਜੇ ਪਤੀ ਅਤੇ ਪਤਨੀ ਦਾ ਗਠਨ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਤਾਂ ਉਹ ਆਪਸ ਵਿਚ ਇਕ ਰਿਸ਼ਤਾ ਵੀ ਨਹੀਂ ਬਣਾਉਂਦੇ ਅਤੇ ਫਿਰ ਬਾਹਰ ਸਮਰਥਨ ਲੱਭਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਦੇ ਹਨ.

ਸਰੀਰਕ ਸੰਬੰਧਾਂ ਨਾਲ ਅਸੰਤੁਸ਼ਟੀ

ਕਈ ਵਾਰ ਔਰਤਾਂ ਆਪਣੇ ਪਤੀਆਂ ਨਾਲ ਸੰਤੁਸ਼ਟ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਉਸਦਾ ਪਤੀ ਸਰੀਰਕ ਸੰਬੰਧਾਂ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸੰਤੁਸ਼ਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਇਸ ਨੂੰ ਖੁੱਲ੍ਹੇਆਮ ਸਾਂਝਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੀ. ਇਹ ਵੀ ਕਾਰਨ ਹੈ ਜਦੋਂ ਔਰਤਾਂ ਆਪਣੇ ਪਤੀਆਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਭੱਜਦੀਆਂ ਹਨ
ਇਹ ਆਰਟੀਕਲ ਦੇਸੀ ਨਿਊਜ਼ ਦਾ ਹੈ , ਹੋਰ ਅਜਿਹੇ ਆਰਟੀਕਲ ਪੜਨ ਲਈ ਤੁਸੀ ਦੇਸੀ ਨਿਊਜ਼ ਪੈਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin

Check Also

ਸਿਰਫ ਮੁੰਡੇ ਹੀ ਦੇਖਣ

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਗੱਲ ਦੇ ਲਈ ਚਿੰਤਤ ਹੋ ਕਿ ਸ਼ਾਇਦ ਤੁਹਾਡਾ ਪਾਰਟਨਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਧੋਖਾ ਦੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *