Breaking News
Home / new songs / ਨੀਲੀਆਂ ਫ਼ਿਲਮਾ ਵਾਲੇ ਐਕਸਨ ਕਰਨ ਨਾਲ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਜਿੰਦਗੀ ਬਰਬਾਦ,ਪੋਸਟ ਬਿਨਾਂ ਸ਼ਰਮ ਜਰੂਰ ਦੇਖਿਓ ਜੀ

ਨੀਲੀਆਂ ਫ਼ਿਲਮਾ ਵਾਲੇ ਐਕਸਨ ਕਰਨ ਨਾਲ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਜਿੰਦਗੀ ਬਰਬਾਦ,ਪੋਸਟ ਬਿਨਾਂ ਸ਼ਰਮ ਜਰੂਰ ਦੇਖਿਓ ਜੀ

“ਓਰਲ ਸੈਕਸ” ਇੱਕ ਅਜਿਹਾ ਸ਼ਬਦ ਹੈ ਜਿਸ ਤੋਂ ਅੱਜ ਲਗਪਗ ਬਹੁਤ ਲੋਕ ਅੰਜਾਣ ਹਨ |ਇਸਦੇ ਬਾਵਜੂਦ “ਓਰਲ ਸੈਕਸ” ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਦੀ ਸੰਖਿਆ ਸਾਡੇ ਦੇਸ਼ ਵਿਚ ਇੰਨੀਂ ਹੈ ਕਿ ਅੰਕੜੇ ਜਾਣ ਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਹੋਸ਼ ਉੱਡ ਜਾਣਗੇ |ਪਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਰਿਸਰਚ ਵਿਚ ਇਹ ਗੱਲ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਕਿ “ਓਰਲ ਸੈਕਸ” ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਗੰਭੀਰ ਬਿਮਾਰੀ ਦਾ ਖਤਰਾ ਹੈ |”ਓਰਲ ਸੈਕਸ” ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਮਿਲਣ ਵਾਲਾ ਚੰਦ ਮਿੰਟਾਂ ਦਾ ਮਜਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਗੰਭੀਰ ਬਿਮਾਰੀ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਬਣਾ ਸਕਦਾ ਹੈ |

ਦਰਾਸਲ ਵਰਲਡ ਆੱਰਗਨਾਈਜੇਸ਼ਨ ਦੀ ਤਾਜਾ ਰਿਸਰਚ ਵਿਚ ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਪਤਾ ਚੱਲਿਆ ਹੈ ਕਿ ਜੋ “ਓਰਲ ਸੈਕਸ” ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਦੇ ਲਈ ਖਤਰੇ ਦੀ ਘੰਟੀ ਹੈ |ਰਿਸਰਚ ਦੇ ਮੁਤਾਬਿਕ “ਓਰਲ ਸੈਕਸ” ਜਾਂ ਫਿਰ ਬਿਨਾਂ ਕੰਡੋਮ ਦੇ ਸੈਕਸ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਬੇਹਦ ਖਤਰਨਾਕ ਬਿਮਾਰੀ ਦੇ ਹੋਣ ਦਾ ਖਤਰਾ ਹੈ |”ਓਰਲ ਸੈਕਸ” ਸਾਡੇ ਸੰਬੰਧਾਂ ਦਾ ਇੱਕ ਸੁੱਖਦ ,ਸਵਸਥ ਹਿੱਸਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਪਰ ਕੁੱਝ ਚੀਜਾਂ ਹਨ ਜੋ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ “ਓਰਲ ਸੈਕਸ ਦੇ ਬਾਰੇ ਨਹੀਂ ਜਾਣਦੇ ਹਨ |

ਵਰਲਡ ਆੱਰਗਨਾਈਜੇਸ਼ਨ ਯਾਨਿ Who ਦੁਆਰਾ ਜਾਰੀ ਕੀਤੇ ਗਏ ਤਾਜਾ ਅੰਕੜਿਆਂ ਦੇ ਮੁਤਾਬਿਕ ਦੁਨੀਆਂ ਭਰ ਵਿਚ ਹਰ ਸਾਲ ਲਗਪਗ 7.8 ਕਰੋੜ ਲੋਕ ਗੰਭੀਰ ਯੌਨ ਸੰਕ੍ਰਮਣ ਰੋਗਾਂ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੁੰਦੇ ਹਨ |ਰਿਸਰਚ ਦੇ ਮੁਤਾਬਿਕ “ਓਰਲ ਸੈਕਸ” ਕਰਨ ਨਾਲ ਅੱਜ-ਕੱਲ ਗਨੋਰੀਆ ਨਾਮਕ ਖਤਰਨਾਕ ਬਿਮਾਰੀ ਹੋਣ ਦਾ ਖਤਰਾ ਵੱਧ ਗਿਆ ਹੈ |ਇਹ ਬਿਮਾਰੀ ਮੁੱਖ ਰੂਪ ਨਾਲ “ਓਰਲ ਸੈਕਸ” ਅਤੇ ਏਨਲ ਸੈਕਸ ਦੇ ਜਰੀਏ ਫੈਲ ਰਹੀ ਹੈ |ਇਸ ਬਿਮਾਰੀ ਦੇ ਜਿਆਦਾਤਰ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹਰ ਤਰਾਂ ਦੇ ਅਬਨਾੱਰਮਲ ਸੈਕਸ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਪੁਰਸ਼ ਅਤੇ ਔਰਤਾਂ ਹੋ ਰਹੀਆਂ ਹਨ |ਹੈਰਾਨੀ ਵਾਲੀ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਨਾੱਰਮਲ ਸੈਕਸ ਜਾਂ ਸਿਰਫ ਵੈਜਾਇਨਲ ਸੈਕਸ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਵਿਚ ਇਸ ਬਿਮਾਰੀ ਦਾ ਕੋਈ ਖਤਰਾ ਨਹੀਂ ਹੈ |

ਬਿਮਾਰੀ ਦੇ ਲੱਛਣਾ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਇਸ ਵਿਚ ਹਰੇ ਜਾਂ ਪੀਲੇ ਰੰਗ ਦਾ ਡਿਸਚਾਰਜ ਹੁੰਦਾ ਹੈ |ਵਰਲਡ ਆੱਰਗਨਾਈਜੇਸ਼ਨ ਯਾਨਿ WHO ਦੇ ਕ ਡਾਕਟਰ ਦੇ ਮੁਤਾਬਿਕ ,ਇਹ ਏਡਸ ਦੀ ਤਰਾਂ ਹੀ ਹੁਣ ਤੱਕ ਲਾਇਲਾਜ ਬਿਮਾਰੀ ਹੈ |ਹਾਲਾਂਕਿ ਕੁੱਝ ਦੇਸ਼ਾਂ ਨੇ ਇਸਦਾ ਇਲਾਜ ਲੱਭ ਲਿਆ ਹੈ ,ਇਸਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਇਸਦਾ ਇਲਾਜ ਗੰਭੀਰ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿਚ ਸੰਭਵ ਨਹੀਂ ਹੈ |ਇਹ ਬਿਮਾਰੀ ਹਾਲਾਂਕਿ ਹੁਣ ਤੱਕ ਭਾਰਤ ਵਿਚ ਨਹੀਂ ਦੇਖੀ ਗਈ ਹੈ |ਇਸਦੇ ਜਿਆਦਾਤਰ ਮਾਮਲੇ ਜਾਪਾਨ ਅਤੇ ਸਪੇਨ ਜਿਹੇ ਦੇਸ਼ਾਂ ਵਿਚ ਹੀ ਪਾਏ ਗਏ ਹਨ |

ਡਾਕਟਰ ਦੇ ਮੁਤਾਬਿਕ ,ਗਨੋਰੀਆ ਨਾਮ ਦੀ ਇਹ ਜਾਨਲੇਵਾ ਬਿਮਾਰੀ ਅਜਿਹੇ ਬੇਹਦ ਖਤਰਨਾਕ ਜੀਵਾਣੂ ਨਾਲ ਫੈਲਦਾ ਹੈ |ਸਭ ਤੋਂ ਚਿੰਤਾ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਜੀਵਾਣੂ ਨੂੰ ਸਟਾਂਗ ਐਂਟੀ-ਬਾਯੋਟਿਕਸ ਦੇ ਡੋਜ ਨਾਲ ਵੀ ਕੰਟਰੋਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ |ਸਭ ਤੋਂ ਹੈਰਾਨ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਬਿਮਾਰੀ ਦੇ ਸ਼ਿਕਾਰ ਗਰੀਬ ਦੇਸ਼ਾਂ ਦੇ ਨਾਗਰਿਕ ਹੋ ਰਹੇ ਹਨ |ਇਹ ਖਤਰਨਾਕ ਬਿਮਾਰੀ ਨਿਸ਼ੀਰੀਆ ਨਾਮ ਦੇ ਜੀਵਾਣੂ ਨਾਲ ਫੈਲ ਰਹੀ ਹੈ |WHO ਦੇ ਮੁਤਾਬਿਕ ਇਸ ਬਿਮਾਰੀ ਦਾ ਜੀਵਾਣੂ ਗਲੇ ਵਿਚ ਪਣਪਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਨਾਲ ਗਲੇ ਵਿਚ ਗੰਭੀਰ ਖਰਾਸ਼ ਜਿਹੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਪੈਦਾ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ |

ਸਭ ਤੋਂ ਚਿੰਤਾ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ “ਓਰਲ ਸੈਕਸ” ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਵਿਚ ਇਸ ਜੀਵਾਣੂ ਦੇ ਫੈਲਣ ਜਾਂ ਪਨਪਨੇ ਦੇ ਚਾਂਸ ਜਿਆਦਾ ਹੁੰਦੇ ਹਨ |ਇਹ ਜੀਵਾਣੂ ਇੰਨਾਂ ਖਤਰਨਾਕ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿਸ ਇਸ ਉੱਪਰ ਕਿਸੇ ਅਮੂਮਨ ਐਂਟੀ-ਬਾਯੋਟਿਕ ਦਾ ਵੀ ਅਸਰ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ |ਤਾਜਾ ਅੰਕੜਿਆਂ ਦੇ ਮੁਤਾਬਿਕ ਇਹ ਬਿਮਾਰੀ ਜਿਆਦਾਤਰ ਅਮਰੀਕਾ ਵਿਚ ਪੁਰਸ਼ਾਂ ਵਿਚ ਪਾਈ ਗਈ ਹੈ |ਇਸ ਸੰਬੰਧ ਵਿਚ WHO ਐ ਚੇਤਾਵਨੀ ਜਾਰੀ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਇਹ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਗਨੋਰੀਆ ਦਾ ਇਲਾਜ ਸੰਭਵ ਨਹੀਂ ਹੈ |ਇਸ ਲਈ ਇਸ ਤੋਂ ਬਚਣ ਦੇ ਲਈ ਓਰਲ ਸੈਕਸ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ ਅਤੇ ਇਸ ਬਿਮਾਰੀ ਦੇ ਲੱਛਣ ਦਿਖਾਈ ਦੇਣ ਤੇ ਤੁਰੰਤ ਡਾਕਟਰ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ |

ਓਰਲ ਸੈਕਸ ਕਿਸ ਤਰਾਂ ਕਰੀਏ ?…………………………

ਓਰਲ ਸੈਕਸ ਜਾਂ ਮੁੱਖ ਮੈਥੁਨ ਨੂੰ ਇੱਕ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਸੈਕਸ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਪ੍ਰੈਗਨੈਂਟ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਚਣ ਅਤੇ ਸੈਕਸ ਸਕ੍ਰਮਕ ਬਿਮਾਰੀਆਂ ਦੇ ਬਚਾਅ ਦੇ ਲਈ ਪ੍ਰਾਥਮਿਕਤਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ |ਇਹ ਪ੍ਰੈਗਨੈਂਸੀ ਦੇ ਖਤਰੇ ਨੂੰ ਤਾਂ ਕਾਫੀ ਹੱਦ ਤੱਕ ਘੱਟ ਕਰ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਪਰ ਇਸ ਤੋਂ ਇੰਨਫੈਕਸ਼ਨ ਜਾਂ ਐਸ.ਟੀ.ਆਈ ਦਾ ਖਤਰਾ ਬਣਿਆ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ |ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿਚ ਇਹ ਜਾਨਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ ਕਿ ਓਰਲ ਸੈਕਸ ਕਿਸ ਤਰਾਂ ਕਰੀਏ ?

ਓਰਲ ਸੈਕਸ ਟਿਪਸ…………………………

ਪਹਿਲਾਂ ਰਾਏ ਅਤੇ ਸਹਮਤੀ ਲਵੋ…………………..

ਓਰਲ ਸੈਕਸ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਅਕਸਰ ਲੋਕ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਹੋਣ ਵਾਲੀਆਂ ਗਤੀਵਿਧਿਆਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਮਨ ਵਿਚ ਅਸ਼ੰਕਾ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਕਾਰ ਔਰਤਾਂ |ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿਚ ਉਹਨਾਂ ਤੋਂ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਡਰ ਦੇ ਬਾਰੇ ਪੁੱਛਣਾ ਅਤੇ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਰਾਏ ਦੇਣੀ ਜਰੂਰੀ ਹੈ |

ਸਾਫ਼-ਸਫਾਈ ਜਰੂਰੀ ਹੈ…………………………

ਓਰਲ ਸੈਕਸ ਜਾਂ ਮੁੱਖਮੈਥੁਨ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਪਾਰਟਸ ਨੂੰ ਸਾਫ਼ ਕਰਨਾ ਬੇਹਦ ਜਰੂਰੀ ਹੈ |ਸਾਫ਼-ਸਫਾਈ ਜਾਂ ਗੰਦ ਆਉਣਾ ਓਰਲ ਸੈਕਸ ਨਾ ਕਰਨ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਕਾਰਨ ਬਣਦਾ ਹੈ ਇਸ ਲਈ ਇਸ ਤੋਂ ਬਚ ਕੇ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ |

ਸੇਫਟੀ ਵੀ ਜਰੂਰੀ ਹੈ…………………

ਓਰਲ ਸੈਕਸ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਮੂੰਹ ਦੇ ਇੰਨਫੈਕਸ਼ਨ ਆਦਿ ਤੋਂ ਬਚਣ ਦੇ ਸਾਰੇ ਇੰਤਜਾਮ ਰਖਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ |ਓਰਲ ਸੈਕਸ ਦੇ ਸਮੇਂ ਬਚਾਅ ਦੇ ਲਈ ਨਿਮਨ ਲਿਖਿਤ ਚੀਜਾਂ ਪ੍ਰਯੋਗ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ |

ਡੇਂਟਲ ਡੇਮ……………………….

ਇਹ ਇੱਕ ਤਰਾਂ ਦੀ ਪਲਾਸਟਿਕ ਦੀ ਪਰਤ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਜਿਸਨੂੰ ਓਰਲ ਸੈਕਸ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਔਰਤਾਂ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਪਾਰਟਸ ਉੱਪਰ ਪਹਿਨਦੀਆਂ ਹਨ |

ਕੰਡੋਮ………………………

ਸੇਫ ਸੈਕਸ ਦੇ ਲਈ ਬੇਹਤਰੀਨ ਚੀਜ ਮੰਨੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਕੰਡੋਮ |ਅੱਜ-ਕੱਲ ਮਿਲਣ ਵਾਲੇ ਫਲੇਵਰਡ ਕੰਡੋਮ ਇਸ ਅਨੋਖੇ ਅਨੁਭਵ ਨੂੰ ਯਾਦਗਰ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹਨ |

ਸਹੀ ਜਗਾ ਅਤੇ ਪਾੱਜੀਸ਼ਨ………………………..

ਓਰਲ ਸੈਕਸ ਦੇ ਲਈ ਅਜਿਹੀ ਜਗਾ ਚੁਣਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ ਜਿਥੇ ਦੋਨੋਂ ਪਾਰਟਨਰ ਸਹੀ ਢੰਗ ਨਾਲ ਅਤੇ ਸਹੀ ਪਾੱਜੀਸ਼ਨ ਵਿਚ ਅਨੰਦ ਲੈ ਸਕਣ |

ਕਿਰਏਟਿਵ ਬਣੋ………………………..

ਓਰਲ ਸੈਕਸ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਕਿਰਏਟਿਵ ਬਣਨ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਇਸਨੂੰ ਪੂਰੀ ਤਰਾਂ ਇੰਨਜੋਆਏ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ |

ਸੇਂਸੀਟਿਵ ਪਾਰਟਸ ਨੂੰ ਪਹਿਚਾਣੋ………………………

ਓਰਲ ਸੈਕਸ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਸੇਂਸੀਟਿਵ ਪਾਰਟਸ ਉੱਪਰ ਕਿਸ ਕਰਕੇ ਉਸਨੂੰ ਉਤੇਜਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ |

ਉਂਗਲੀਆਂ ਅਤੇ ਮੂੰਹ ਦਾ ਸਹੀ ਇਸਤੇਮਾਲ…………………………

ਓਰਲ ਸੈਕਸ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਦੇ ਪੂਰੇ ਸਰੀਰ ਉੱਪਰ ਆਪਣੀਆਂ ਉਂਗਲੀਆਂ ਅਤੇ ਮੂੰਹ ਨਾਲ ਹਰਕਤ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ |ਵਿਚ-ਵਿਚ ਦੰਦਾਂ ਨਾਲ ਕੱਟਣ ਜਾਂ ਤੇਜ ਚੂਸਣ ਨਾਲ ਵੀ ਉਸਦੀ ਉਤੇਜਨਾ ਵਧਾਈ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ |

ਚਰਮਸੁੱਖ ਪਾਉਣ ਦਾ ਇੱਕ ਤਰੀਕਾ……………………………

ਆੱਰਗੇਜਮ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਣ ਦੇ ਲਈ ਵੀ ਓਰਲ ਸੈਕਸ ਦਾ ਪ੍ਰਯੋਗ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ |ਓਰਲ ਸੈਕਸ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਅੰਤਿਮ ਸਟੇਜ ਆਉਣ ਤੇ ਬਹੁਤ ਤੇਜ ਜਾਂ ਹੌਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ |ਬਸ ਜੋ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ ਉਸ ਉੱਪਰ ਹੀ ਧਿਆਨ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਖੇਡ ਦਾ ਅੰਤ ਕਰਨਾ ਬੇਹਤਰ ਹੁੰਦਾ ਹੈ |

ਓਰਲ ਸੈਕਸ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਬੇਸ਼ਕ ਕਾਫੀ ਰੋਮਾਂਚਕ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਕੁੱਝ ਨਵਾਂ ਅਜਮਾਉਣ ਦਾ ਤਰੀਕਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਪਰ ਇਸਦੇ ਜੋਖਿਮ ਵੀ ਹੁੰਦੇ ਹਨ |ਓਰਲ ਸੈਕਸ ਦੇ ਜੋਖਿਮਾਂ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਵਿਚ ਰੱਖ ਕੇ ਅਤੇ ਸਹੀ ਪ੍ਰੋਟੇਕਸ਼ਨ ਦਾ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕਰਕੇ ਇਸਨੂੰ ਸਹੀ ਢੰਗ ਨਾਲ ਇੰਨਜਵਾਏ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ |

About admin

Check Also

ਘਰ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਬਰਬਾਦ ਕਰ ਦਿੰਦੇ ਨੇ ਔਰਤਾਂ ਦੇ ਇਹ 7 ਕੰਮ ਕੀ ਘਰ ਵਿਚ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ ਮੈ ਲਖਸ਼ਮੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ

हिन्दु धर्म में घर की बहू बेटियों को लक्ष्मी का रुप माना जाता है। ऐसी …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *