Breaking News
Home / Uncategorized / ਸਿਰਫ਼ 1 ਦਿਨ ਵਿੱਚ ਖੂਨ ਅਤੇ ਵੀਰਜ ਵਧਾਉਣ ਦਾ 100 % ਪੱਕਾ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖਾ

ਸਿਰਫ਼ 1 ਦਿਨ ਵਿੱਚ ਖੂਨ ਅਤੇ ਵੀਰਜ ਵਧਾਉਣ ਦਾ 100 % ਪੱਕਾ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖਾ

ਅੱਜ-ਕੱਲ ਦੇ ਇਸਤਰੀ-ਪੁਰਸ਼ ਅਕਸਰ ਹੀ ਖੂਨ ਦੀ ਕਮੀ ਅਤੇ ਤਾਕਤ ਕਮਜੋਰੀ ਤੋਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ |ਪੁਰਸ਼ਾਂ ਵਿਚ ਵੀਰਜਧਾਤੂ ਦੀ ਬਿਮਾਰੀ ਅੱਜ ਬਹੁਤ ਵੱਡੀ ਸਮੱਸਿਆ ਬਣ ਗਈ ਹੈ |ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿਚ ਤੁਸੀਂ ਬਿਲਕੁਲ ਇਹ ਸਧਾਰਨ ਜਿਹਾ ਪ੍ਰਯੋਗ ਕਰਕੇ ਆਪਣੇ ਖੂਨ ਦੀ ਕਮੀ ਅਤੇ ਵੀਰਜ ਦੀ ਕਮੀ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਦੂਰ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ |

ਇਸਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਗੰਨੇ ਦਾ ਰਸ ਜਾਂ ਗੁੜ ,ਆਂਵਲਾ ਅਤੇ ਸ਼ਹਿਦ |ਆਓ ਜਾਣ ਲੈਂਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਇਹ ਪ੍ਰਯੋਗ ਕਿਸ ਤਰਾਂ ਕਰਨਾ ਹੈ |ਇਸ ਕਾਰਨ ਇਹ ਪ੍ਰਯੋਗ ਹਰ ਮੌਸਮ ਵਿਚ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ,ਜੜ ਗੰਨੇ ਹੋਣ ਤਾਂ ਗੰਨੇ ਦਾ ਰਸ ਲੈ ਲਵੋ ਅਤੇ ਜਦ ਗੰਨੇ ਨਾ ਹੋਣ ਤਾਂ ਉਸ ਸਮੇਂ ਗੁੜ ਦਾ ਪ੍ਰਯੋਗ ਕਰੋ |

ਵੀਰਜਧਾਤੂ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਵਾਲਾ………………………….

ਹਰ-ਰੋਜ ਭੋਜਨ ਦੇ ਬਾਅਦ 15 ਤੋਂ 20 ਗ੍ਰਾਮ ਗੁੜ ਨੂੰ ਆਂਵਲੇ ਦੇ 2 ਤੋਂ 4 ਗ੍ਰਾਮ ਚੂਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਸੇਵਨ ਕਰਨ ਤੇ ਵੀਰਜ ਵਿਚ ਵਾਧਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਥਕਾਨ ,ਖੂਨੀ ਪਿੱਤ ,ਜਲਣ ,ਦਰਦ ਅਤੇ ਮੂਤਰਕੁਸ਼ (ਪੇਸ਼ਾਬ ਕਰਨ ਵਿਚ ਕਸ਼ਟ ਜਾਂ ਜਲਣ ਹੋਣਾ) ਆਦਿ ਰੋਗ ਨਸ਼ਟ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ |ਅਜਿਹਾ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਰੋਜਾਨਾ ਕਰੋਂਗੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜੀਵਨ ਵਿਚ ਕਦੇ ਵੀ ਦੁਬਾਰਾ ਅਜਿਹੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਨਹੀਂ ਆਵੇਗੀ |

ਖੂਨ ਦੀ ਕਮੀ ਅਤੇ ਤਾਕਤ ਵਧਾਉਣ ਦੇ ਲਈ………………………….

ਜੇਕਰ ਗੰਨੇ ਦਾ ਮੌਸਮ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਇੱਕ ਗਿਲਾਸ ਗੰਨੇ ਦੇ ਰਸ ਵਿਚ 5 ਗ੍ਰਾਮ ਆਂਵਲੇ ਦਾ ਰਸ ਅਤੇ 5 ਗ੍ਰਾਮ ਸ਼ਹਿਦ ਮਿਲਾ ਕੇ ਪੀਣ ਨਾਲ ਖੂਨ ਦੀ ਕਮੀ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਗੰਨੇ ਦਾ ਮੌਸਮ ਨਾ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਗੁੜ ਦਾ ਨਿਯਮਿਤ ਸੇਵਨ ਥੋੜੀ ਸੌਂਫ ਦੇ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਕਰੋ |ਗੁੜ ਖਾਣ ਨਾਲ ਸਰੀਰ ਵਿਚ ਆਇਰਨ ਦੀ ਕਮੀ ਓਉਰੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ |ਇਹ ਪ੍ਰਯੋਗ ਔਰਤਾਂ ਦੇ ਲਈ ਵੀ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ |

ਵਿਸ਼ੇਸ਼ –ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਸਟੋਨ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਨਾ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਉਪਰੋਕਤ ਜੂਸ ਵਿਚ ਕਣਕ ਦੇ ਦਾਣੇ ਦੇ ਸਮਾਨ ਚੂਨਾ ਮਿਲਾ ਕੇ ਪੀਣ ਨਾਲ ਸਿਰਫ 10 ਦਿਨਾਂ ਵਿਚ ਅਜਿਹਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਆਵੇਗਾ ਕਿ ਜਿਵੇਂ ਸਰੀਰ ਦਾ ਨਵ ਨਿਰਮਾਣ ਹੋਇਆ ਹੋਵੇ |ਚਿਹਰਾ ਲਾਲ ਟਮਾਟਰ ਜਿਹਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ |

About admin

Check Also

ਦਹੀ ਵਿੱਚ ਇਸ ਚੀਜ ਦਾ ਇੱਕ ਚਮਚਾ ਮਿਲਾ ਕੇ ਖਾਣ ਨਾਲ ਜੜੋਂ ਖਤਮ ਹੋਵੇਗਾ ਕੈਂਸਰ,ਡਾਕਟਰਾਂ ਨੇ ਕੀਤਾ ਖੁਲਾਸਾ

ਕੈਂਸਰ ਅੱਜ ਇਲੋਪੈਥੀ ਵਿਚ ਲਾਇਲਾਜ ਬਣਦਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ |ਪਰ ਆਯੁਰਵੇਦ ਅਤੇ ਨੈਚੁਰਲ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *