Breaking News
Home / heart touching stories / ਗਰਭਵਤੀ ਔਰਤ ਨਾਲ ਦੂਜੀਆਂ ਔਰਤਾਂ ਵਲੋਂ ਸ਼ਰਮਨਾਕ ਹਰਕਤ ਕੈਮਰੇ ਵਿਚ ਕੈਦ !!

ਗਰਭਵਤੀ ਔਰਤ ਨਾਲ ਦੂਜੀਆਂ ਔਰਤਾਂ ਵਲੋਂ ਸ਼ਰਮਨਾਕ ਹਰਕਤ ਕੈਮਰੇ ਵਿਚ ਕੈਦ !!

ਪੇਜ ਦੇ ਥੋੜਾ ਨੀਚੇ ਜਾ ਕੇ Video ਦੇਖੋ

ਵੀਡੀਓ ਥੱਲੇ ਜਾ ਕੇ ਲਾਸਟ ਵਿਚ ਹੈ ਜੀ

ਵੀਡੀਓ ਥੱਲੇ ਜਾ ਕੇ ਲਾਸਟ ਵਿਚ ਹੈ ਜੀ

ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਡੇ ਇਸ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਤੇ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਅਸੀਂ ਹਰ ਤਰਾਂ ਦੀਆਂ ਨਵੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਤੇ ਗੱਲਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ ਦਾ ਯਤਨ ਕਰਦੇ ਆ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਦੀ ਕੋਈ ਚੀਜ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਆਉਂਦੀ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਅਣਜਾਣ ਸਮਝ ਕੇ ਸਾਨੂੰ ਮਾਫ ਕਰ ਦੇਣਾ ਕਿਉਂਕਿ ਅਸੀਂ ਕਿਸੇ ਦਾ ਵੀ ਦਿਲ ਨਹੀਂ ਦੁਖਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ

ਇੰਟਰਨੈਟ ਤੇ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਜੋ ਕਮਜ਼ੋਰ ਦਿਲ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਦਿਲ ਪਸੀਜ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਚੀਨ ਦਾ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਜਿਸ ਵਿਚ ਕੁਝ ਔਰਤਾਂ ਇੱਕ ਗਰਭਵਤੀ ਔਰਤ ਨਾਲ ਕੁੱਟਮਾਰ ਕਰ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਪੀੜਿਤ ਔਰਤ ਉਹਨਾਂ ਔਰਤਾਂ ਕੋਲੋਂ ਰਹਿਮ ਦੀ ਅਪੀਲ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਪਰ ਉਹ ਉਸਨੂੰ ਲਗਾਤਾਰ ਕੁੱਟ ਰਹੀਆਂ ਹਨ।इंटरनेट पर एक बेहद परेसान करने वाला वीडियो वायरल हो रहा है।ये वीडियो चीन का बताया जा रहा है। इस वायरल वीडियो में कुछ महिलाएं मिलकर एक प्रेग्नेंट औरत को बेरहमी से पीट रही हैं।वीडियो में पर्पल कलर का ड्रेस पहनी हुई महिला अपने गर्भवती होने का हवाला देते हुए पीट रही औरतों से रहम की भीख मांग रही है। उसे गिड़गिड़ाता देख बी पीट रही महिलाओं पर कोई असर नहीं पड़ रहा है और वह उसे वहशियों की तरह मार रही हैं।

वीडियो में साफ दिख रहा है रि कुछ महिलाएं मिलकर एक युवती को पीट रही हैं। फिर वो सारी औरतें मिलकर पहले उस युवती की पैंट उतारती हैं, फिर जबरन उसकी ब्रा-पैंटी सब निकाल देती हैं। उसे नंगा करने के बाद उसके कूल्हों पर बार-बार वार करती हैं। फिर एक औरत उसके पेट पर दोनों घुटने रखकर बैठ जाती है और घूंसे से उसके पेट पर लगातार कई मिनट तक वार करती रहती है।वीडियो में कुछ औरतें तो उस युवती के प्राइवेट पार्ट पर भी मार रही हैं।इस दौरान वो लड़की लगातार रो-चीख रही है। जोर-जोर से कह रही है कि मैं प्रेग्नेट हूं।मीडिया रिपोर्ट्स के मुताबिक पीट रही औरतों में से किसी एक के पति के साथ पीड़ित युवति का अफेयर चल रहा था।इस अफेयर की खबर लगते ही महिला ने उसे सबक सिखाने की ठान ली और दूसरी महिलाओं के साथ टूट पड़ी। यूं तो ये घटना कुछ महीने पहले की है लेकिन इन दिनों इस पूरे घटनाक्रम का वीडियो इंटरनेट पर वायरल हो रहा है।

ਇੱਥੇ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖੋ

ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਬਹੁਤ ਹੀ ਚੰਗੀ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖੋਗੇ ਸੋ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖੋ ਤੇ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਸਾਨੂੰ ਦਿਓ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ
ਜੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਚੰਗੀ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਇਸਨੂੰ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤਾਂ ਕਿ ਉਹ ਵੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖ ਸਕਣ ਅਸੀਂ ਆਸ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਪਸੰਦ ਆਵੇਗੀ

About admin

Check Also

ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਕਦੇ ਸੋਚਿਆ ਹੈ ਕਿ ਜਨਤਕ ਟੋਇਲਟ ਵਿਚ ਦਰਵਾਜੇ ਹੇਠਾਂ ਕਿਉਂ ਖੁੱਲ੍ਹਿਆ ਹੈ? ਇਸ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਹੈ ..

ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਕਦੇ ਸੋਚਿਆ ਹੈ ਕਿ ਜਨਤਕ ਟੋਇਲਟ ਵਿਚ ਦਰਵਾਜੇ ਹੇਠਾਂ ਕਿਉਂ ਖੁੱਲ੍ਹਿਆ ਹੈ? ਇਸ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *